Thông số kỹ thuật E3Z-LR66 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E3Z-LR66 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến Laser OMRON, dòng E3Z-LR66 |
| Hình dạng | Khối lập phương |
| Phương pháp cảm biến | Phản quang |
| Khoảng cách cảm biến | 15 mét |
| Khoảng cách cảm biến (tối thiểu) | 200 mm |
| Phương pháp cài đặt | Điều chỉnh thủ công |
| Phương pháp kết nối | Khớp nối M8 – 4 chân |
| Loại đầu ra | Transistor NPN |
| Chế độ hoạt động | Tắt khi tối, sáng khi sáng |
| Thời gian đáp ứng | 1 mili giây |
| Vỏ máy | Polybutylene terephthalate |
| Kích thước ren | Khác |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 10,8 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 31 mm |
| Độ sâu sản phẩm (khi chưa đóng gói) | 20 mm |
| Loại đèn | Diode laser, ánh sáng đỏ |
| Loại laser | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Đường kính chùm tia | 5 mm |
| Điện áp nguồn | 12-24 V |
| Đặc điểm | Điện trở an toàn |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E3Z-LR66

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















