Thông số kỹ thuật E3Z-T67 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E3Z-T67 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E3Z-T67 series E3Z OMRON |
| Hình dạng | Khối hình hộp chữ nhật |
| Phương pháp cảm biến | Chùm tia xuyên suốt |
| Khoảng cách cảm biến | 30000 mm |
| Phương pháp cài đặt | Điều chỉnh thủ công |
| Phương pháp kết nối | Khớp nối M8 – 4 chân |
| Loại đầu ra | Transistor NPN |
| Chế độ hoạt động | Tắt sáng, Sáng sáng |
| Thời gian đáp ứng | 2 mili giây |
| Vỏ máy | Polybutylene terephthalate |
| Kích thước ren | Khác |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 10,8 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa bóc hộp) | 31 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 20 mm |
| Loại đèn | Ánh sáng hồng ngoại |
| Điện áp nguồn | 12-24 V |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E3Z-T67

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















