Thông số kỹ thuật E3Z-L88 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E3Z-L88 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E3Z-L88 series E3Z OMRON |
| Hình dạng | Khối hộp chữ nhật |
| Phương pháp cảm biến | Hạn chế phản xạ |
| Khoảng cách cảm biến | 30 mm |
| Khoảng cách cảm biến (tối thiểu) | 60 mm |
| Phương pháp cài đặt | Điều chỉnh thủ công |
| Phương pháp kết nối | Khớp nối M8 – 4 chân |
| Loại đầu ra | Transistor PNP |
| Chế độ hoạt động | Tắt sáng, Sáng sáng |
| Thời gian đáp ứng | 1 mili giây |
| Vỏ máy | Polybutylene terephthalate |
| Kích thước ren | Khác |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 10,8 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 31 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 20 mm |
| Loại đèn | Đèn đỏ không phân cực |
| Đường kính chùm tia | 2 milimét |
| Điện áp nguồn | 12-24 V |
| Tính năng | Chùm tia hẹp |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















