Thông số kỹ thuật E3Z-L81-IL3 5M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E3Z-L81-IL3 5M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E3Z-L81-IL3 5M dòng E3Z OMRON |
| Hình dạng | Hình hộp chữ nhật |
| Phương pháp cảm biến | Phản xạ khuếch tán |
| Khoảng cách cảm biến | 90 mm |
| Khoảng cách cảm biến (tối thiểu) | 60 mm |
| Phương pháp cài đặt | IO-Link, Điều chỉnh thủ công |
| Phương pháp kết nối | Dây cáp |
| Chiều dài cáp | 5 mét |
| Loại đầu ra | Kết nối IO-Link, Ngõ ra PNP |
| Chế độ hoạt động | Tắt khi tối, sáng khi sáng |
| Tốc độ truyền IO-Link | Cổng COM3 (230,4 kbps) |
| Thời gian đáp ứng | 1 mili giây |
| Vỏ máy | Polybutylene terephthalate |
| Kích thước ren | Khác |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 10,8 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 31 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 20 mm |
| Loại đèn | Đèn đỏ không phân cực |
| Đường kính chùm tia | 2,5 mm |
| Điện áp nguồn | 10-30 V |
| Tính năng | Chùm tia hẹp |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















