Thông số kỹ thuật E3AS-HF6000SMN M1H Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E3AS-HF6000SMN M1H |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E3AS-HF6000SMN dòng M1H của OMRON |
| Hình dạng | Khối lập phương |
| Phương pháp cảm biến | Khử nhiễu nền |
| Khoảng cách cảm biến | 6000 mm |
| Khoảng cách cảm biến (tối thiểu) | 50 mm |
| Phương pháp cài đặt | Dạy học |
| Phương pháp kết nối | Cổng kết nối M12 |
| Loại đầu ra | Transistor NPN |
| Chế độ hoạt động | Tắt sáng, Sáng sáng |
| Thời gian đáp ứng | 2 mili giây |
| Vỏ máy | Nhôm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 26,5 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa mở hộp) | 58,6 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (khi chưa đóng gói) | 68,4 mm |
| Loại đèn | Diode laser, ánh sáng đỏ |
| Loại laser | Vui lòng cung cấp text “1” cần dịch. |
| Điện áp nguồn | 10-30 V |
| Đặc điểm | Thời gian bay |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn bảo vệ IP67/IP67G/IP69K |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















