Thông số kỹ thuật E3AS-HF6000DMN M1H Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E3AS-HF6000DMN M1H |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E3AS-HF6000DMN M1H dòng E3AS-HF OMRON |
| Hình dạng | Khối lập phương |
| Phương pháp cảm biến | Khử nhiễu nền |
| Khoảng cách cảm biến | 6000 mm |
| Khoảng cách cảm biến (tối thiểu) | 50 mm |
| Phương pháp thiết lập | Dạy học |
| Phương pháp kết nối | Khớp nối M12 |
| Loại đầu ra | Tranzito NPN |
| Chế độ hoạt động | Tắt khi tối, sáng khi sáng |
| Thời gian phản hồi | 2 mili giây |
| Vỏ máy | Nhôm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 26,5 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 58,6 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 68,4 mm |
| Loại đèn | Điốt laser, ánh sáng đỏ |
| Loại laser | Không có văn bản nào được cung cấp để dịch. Vui lòng cung cấp văn bản “1” cần dịch. |
| Điện áp nguồn | 10-30 V |
| Đặc điểm | Thời gian bay |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn bảo vệ IP67/IP67G/IP69K |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















