Thông số kỹ thuật E30S4-360-3-T-5
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Autonics |
| Thời gian bảo hành | 1 Năm |
| Tốc độ | 360 P/R |
| Điện áp ngõ vào | 5V |
| Loại | Encoder trục lồi |
| Ngõ ra | Totem pole |
| Đường kính | 4mm |
| Kích thước | 30mm |
| Series | Autonics E30S |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















