Thông số kỹ thuật E2S-W23-R 1M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2S-W23-R 1M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2S-W23-R 1M series E2S OMRON |
| Kích thước | 8 x 8 x 23 mm |
| Loại lắp đặt | Không âm vào |
| Khoảng cách cảm biến | 2,5 mm |
| Loại đầu ra | Transistor NPN |
| Chế độ hoạt động | Không |
| Phương pháp kết nối | Dây cáp |
| Vỏ máy | Polyacrylate |
| Thông số dây cáp | Nhựa PVC |
| Chiều dài cáp | 1 mét |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 23 mm |
| Tính năng | Cáp mềm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E2S-W23-R 1M

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















