Thông số kỹ thuật E2NC-EV05-S
| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Kích Thước | 4.8 x 14 x 30 mm |
| Loại Gắn | Gắn gần như chìm (Quasi-flush) |
| Phương Pháp Kết Nối | Kết nối hệ thống (System connector) |
| Chất Liệu Vỏ | Kẽm (Zinc) |
| Thông Số Cáp | Cáp bọc thép, PVC |
| Chiều Dài Cáp | 2.6 m |
| Chiều Dài Cảm Biến | 30 mm |
| Độ Chính Xác Lặp | 2 µm |
Kích thước

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















