Thông số kỹ thuật E2EW-QX6C112 2M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2EW-QX6C112 2M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2EW-QX6C112 2M dòng E2EW OMRON |
| Kích thước | Mười hai |
| Loại lắp đặt | Mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 6 mm |
| Loại đầu ra | Transistor NPN |
| Chế độ hoạt động | Không |
| Phương pháp kết nối | Dây cáp |
| Vỏ máy | Thép không gỉ |
| Thông số dây cáp | PVC |
| Chiều dài dây cáp | 2 mét |
| Chiều dài toàn bộ cảm biến | 41,5 mm |
| Chiều dài ren | 30 mm |
| Tính năng | Lớp phủ fluoropolyme, Mặt cảm biến kim loại |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống nước và bụi |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















