Thông số kỹ thuật E2EQ-X6B1T12-M1 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2EQ-X6B1T12-M1 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2EQ-X6B1T12-M1 series E2EQ NEXT OMRON |
| Tính năng | Lớp phủ fluoropolyme |
| Kích thước | Mười hai |
| Loại lắp đặt | Mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 6 mm |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 48 mm |
| Chiều dài ren | 29 mm |
| Vỏ máy | Đồng thau, phủ PTFE |
| Loại đầu ra | Kết nối IO-Link, Công tắc PNP |
| Chế độ hoạt động | Không |
| Phương pháp kết nối | Khớp nối M12 |
| Thông số kỹ thuật dây cáp | Vui lòng cung cấp đoạn text cần dịch. |
| Tốc độ truyền IO-Link | Cổng COM3 (230,4 kbps) |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn bảo vệ IP67/IP69K |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















