Thông số kỹ thuật E2EQ-X3D18 2M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2EQ-X3D18 2M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2EQ-X3D18 2M series E2EQ NEXT OMRON |
| Tính năng | Lớp phủ fluoropolyme |
| Kích thước | Bu lông M8 |
| Loại lắp đặt | Mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 3 mm |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 38 mm |
| Chiều dài ren | 25 mm |
| Vỏ máy | Đồng thau, phủ PTFE |
| Loại đầu ra | Hai dây |
| Chế độ hoạt động | Không |
| Phương pháp kết nối | Dây cáp |
| Thông số dây cáp | PVC (cường lực, chịu dầu) |
| Chiều dài cáp | 2 mét |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP67/IP67G |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















