Thông số kỹ thuật E2E-X8MC312-M1 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-X8MC312-M1 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2E-X8MC312-M1 series E2E NEXT OMRON |
| Kích thước | Mười hai |
| Loại lắp đặt | Không chìm |
| Khoảng cách cảm biến | 8 mm |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 48 mm |
| Chiều dài ren | 26 mm |
| Vỏ máy | Đồng thau, mạ niken |
| Loại đầu ra | Transistor NPN |
| Chế độ hoạt động | Khép kín + Mở |
| Phương pháp kết nối | Khớp nối M12 |
| Thông số kỹ thuật dây cáp | Vui lòng cung cấp đoạn text cần dịch. |
| Tốc độ baud IO-Link | Không áp dụng |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















