Thông số kỹ thuật E2E-X8MB1TL12 2M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-X8MB1TL12 2M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2E-X8MB1TL12 thuộc dòng 2M E2E NEXT của OMRON |
| Kích thước | Loại M12 |
| Loại lắp đặt | Không âm bằng mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 8 mm |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 69,1 mm |
| Chiều dài ren | 48 mm |
| Vỏ máy | Đồng thau, mạ niken |
| Loại đầu ra | I/O-Link, PNP |
| Chế độ hoạt động | Không |
| Phương pháp kết nối | Dây cáp |
| Thông số dây cáp | PVC (chịu dầu) |
| Chiều dài dây cáp | 2 mét |
| Tốc độ truyền IO-Link | Cổng COM3 (230,4 kbps) |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn bảo vệ IP67/IP67G/IP69K |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















