Thông số kỹ thuật E2E-X8MB1T8 5M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-X8MB1T8 5M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2E-X8MB1T8 5M dòng E2E NEXT OMRON |
| Kích thước | Bu lông M8 |
| Loại lắp đặt | Không âm vào |
| Khoảng cách cảm biến | 8 mm |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 37,8 mm |
| Chiều dài ren | 20 mm |
| Vỏ máy | Thép không gỉ |
| Loại đầu ra | Kết nối IO-Link, Ngõ ra PNP |
| Chế độ hoạt động | Không |
| Phương pháp kết nối | Dây cáp |
| Thông số dây cáp | PVC (chịu dầu) |
| Chiều dài dây cáp | 5 mét |
| Tốc độ truyền IO-Link | Cổng COM3 (230,4 kbps) |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn bảo vệ IP67/IP67G/IP69K |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















