Thông số kỹ thuật E2E-X6MB28-M5 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-X6MB28-M5 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2E-X6MB28-M5 series E2E NEXT OMRON |
| Kích thước | Bu lông M8 |
| Loại lắp đặt | Không âm vào |
| Khoảng cách cảm biến | 6 mm |
| Chiều dài toàn bộ của cảm biến | 39 mm |
| Chiều dài ren | 20 mm |
| Vỏ máy | Thép không gỉ |
| Loại đầu ra | Transistor PNP |
| Chế độ hoạt động | Điều khiển số |
| Phương pháp kết nối | Khớp nối M8 – 3 chân |
| Thông số dây cáp | Vui lòng cung cấp đoạn text cần dịch. |
| Tốc độ truyền IO-Link | Không áp dụng |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn chống bụi và nước IP67/IP69K |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















