Thông số kỹ thuật E2E-X6B2L12 2M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-X6B2L12 2M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2E-X6B2L12 2M series E2E NEXT OMRON |
| Kích thước | Mười hai |
| Loại lắp đặt | Gần sát mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 6 mm |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 69,1 mm |
| Chiều dài ren | 54 mm |
| Vỏ máy | Đồng thau, mạ niken |
| Loại đầu ra | Tranzito PNP |
| Chế độ hoạt động | Điều khiển số |
| Phương pháp kết nối | Dây cáp |
| Thông số dây cáp | PVC (chịu dầu) |
| Chiều dài cáp | 2 mét |
| Tốc độ truyền IO-Link | Không áp dụng |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP67/IP67G/IP69K |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















