Thông số kỹ thuật E2E-X5C318-M1 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-X5C318-M1 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2E-X5C318-M1 series E2E NEXT OMRON |
| Kích thước | Máy khoan pin Milwaukee M18 |
| Loại lắp đặt | Mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 5 mm |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 53 mm |
| Chiều dài ren | 34 mm |
| Vỏ máy | Đồng thau, mạ niken |
| Loại đầu ra | Tranzito NPN |
| Chế độ hoạt động | Khép kín + Mở |
| Phương pháp kết nối | Khớp nối M12 |
| Thông số dây cáp | Xin vui lòng cung cấp đoạn text cần dịch. |
| Tốc độ truyền dữ liệu IO-Link | Không áp dụng |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn chống bụi và nước IP67/IP69K |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















