Thông số kỹ thuật E2E-X5C118-M1 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-X5C118-M1 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2E-X5C118-M1 series E2E NEXT OMRON |
| Kích thước | Mười tám |
| Loại lắp đặt | Sát mặt |
| Khoảng cách cảm biến | 5 mm |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 53 mm |
| Chiều dài ren | 34 mm |
| Vỏ máy | Đồng thau, mạ niken |
| Loại đầu ra | Tranzitor NPN |
| Chế độ hoạt động | Không |
| Phương pháp kết nối | Cổng kết nối M12 |
| Thông số dây cáp | Vui lòng cung cấp đoạn text cần dịch. |
| Tốc độ truyền IO-Link | Không áp dụng |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống nước và bụi (mức độ IP67/IP69K) |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















