Thông số kỹ thuật E2E-X50MB1TL30-R 2M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-X50MB1TL30-R 2M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2E-X50MB1TL30-R Loạt 2M E2E NEXT OMRON |
| Kích thước | Bu lông M30 |
| Loại lắp đặt | Không âm vào |
| Khoảng cách cảm biến | 50 mm |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 97,3 mm |
| Chiều dài ren | 65 mm |
| Vỏ máy | Đồng thau, mạ niken |
| Loại đầu ra | Giao tiếp IO-Link, Công tắc PNP |
| Chế độ hoạt động | Không |
| Phương pháp kết nối | Dây cáp |
| Thông số dây cáp | PVC (chịu dầu) |
| Chiều dài dây cáp | 2 mét |
| Tốc độ truyền IO-Link | Cổng COM3 (230,4 kbps) |
| Tính năng | Cáp mềm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Bảo vệ khỏi bụi và nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















