Thông số kỹ thuật E2E-X4C1L12 5M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-X4C1L12 5M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2E-X4C1L12 5M dòng E2E NEXT OMRON |
| Kích thước | Mười hai |
| Loại lắp đặt | Gần sát mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 4 milimét |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 69,1 mm |
| Chiều dài ren | 55 mm |
| Vỏ máy | Đồng thau, mạ niken |
| Loại đầu ra | Transistor NPN |
| Chế độ hoạt động | Không |
| Phương pháp kết nối | Dây cáp |
| Thông số dây cáp | PVC (chịu dầu) |
| Chiều dài dây cáp | 5 mét |
| Tốc độ truyền dữ liệu IO-Link | Không áp dụng |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn bảo vệ IP67/IP67G/IP69K |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















