Thông số kỹ thuật E2E-X22B1T30-R 2M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-X22B1T30-R 2M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2E-X22B1T30-R thuộc dòng 2M E2E NEXT của OMRON |
| Kích thước | Bu lông M30 |
| Loại lắp đặt | Gần sát mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 22 mm |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 60,3 mm |
| Chiều dài ren | 38 mm |
| Vỏ máy | Đồng thau, mạ niken |
| Loại đầu ra | Kết nối IO-Link, Công tắc PNP |
| Chế độ hoạt động | Không |
| Phương pháp kết nối | Cáp |
| Thông số dây cáp | PVC (chịu dầu) |
| Chiều dài cáp | 2 mét |
| Tốc độ baud IO-Link | Cổng COM3 (230,4 kbps) |
| Tính năng | Cáp mềm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn bảo vệ IP67/IP67G/IP69K |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















