Thông số kỹ thuật E2E-X1R5C18 5M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-X1R5C18 5M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2E-X1R5C18 5M series E2E OMRON |
| Kích thước | Bu lông M8 |
| Loại lắp đặt | Mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 1,5 mm |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 37,8 mm |
| Chiều dài ren | 22 mm |
| Vỏ máy | Thép không gỉ |
| Loại đầu ra | Transistor NPN |
| Chế độ hoạt động | Không |
| Phương pháp kết nối | Cáp |
| Thông số dây cáp | PVC (chịu dầu) |
| Chiều dài dây cáp | 5 mét |
| Tốc độ truyền IO-Link | Không áp dụng |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn bảo vệ IP67/IP67G/IP69K |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















