Thông số kỹ thuật E2E-X1R5B1TL8-M5 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-X1R5B1TL8-M5 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2E-X1R5B1TL8-M5 dòng E2E NEXT OMRON |
| Kích thước | Bu lông M8 |
| Loại lắp đặt | Mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 1,5 mm |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 49 mm |
| Chiều dài ren | 36 mm |
| Vỏ máy | Thép không gỉ |
| Loại đầu ra | Đầu vào/Đầu ra liên kết, PNP |
| Chế độ hoạt động | Không |
| Phương pháp kết nối | Khớp nối M8 – 3 chân |
| Thông số dây cáp | Vui lòng cung cấp đoạn text cần dịch. |
| Tốc độ truyền IO-Link | Cổng COM3 (230,4 kbps) |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















