Thông số kỹ thuật E2E-X14C218 5M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2E-X14C218 5M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2E-X14C218 5M dòng E2E NEXT OMRON |
| Kích thước | Mười tám |
| Loại lắp đặt | Gần sát mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 14 mm |
| Chiều dài toàn bộ cảm biến | 55,3 mm |
| Chiều dài ren | 33 mm |
| Vỏ máy | Đồng thau, mạ niken |
| Loại đầu ra | Tranzito NPN |
| Chế độ hoạt động | Điều khiển số |
| Phương pháp kết nối | Dây cáp |
| Thông số kỹ thuật dây cáp | PVC (chịu dầu) |
| Chiều dài dây cáp | 5 mét |
| Tốc độ truyền IO-Link | Không áp dụng |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Khớp nối chống bụi và nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















