Thông số kỹ thuật E2B-M18KS08-WP-B1 2M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2B-M18KS08-WP-B1 2M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2B-M18KS08-WP-B1 2M, dòng E2B, OMRON |
| Kích thước | Mười tám |
| Loại lắp đặt | Gần sát mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 8 mm |
| Loại đầu ra | Tranzito PNP |
| Chế độ hoạt động | Không |
| Phương pháp kết nối | Cáp |
| Vỏ máy | Đồng thau, mạ niken |
| Thông số dây cáp | Nhựa PVC |
| Chiều dài cáp | 2 mét |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 56 mm |
| Chiều dài ren | 36 mm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















