Thông số kỹ thuật E2A-S12KS04-WP-B2 2M Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E2A-S12KS04-WP-B2 2M |
| Tên sản phẩm | Cảm biến E2A-S12KS04-WP-B2 2M dòng E2A-S OMRON |
| Kích thước | Mười hai |
| Loại lắp đặt | Mặt phẳng |
| Khoảng cách cảm biến | 4 milimét |
| Loại đầu ra | Transistor PNP |
| Chế độ hoạt động | Điều khiển số |
| Phương pháp kết nối | Cáp |
| Vỏ máy | Thép không gỉ |
| Thông số dây cáp | PVC |
| Chiều dài dây cáp | 2 mét |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 50 mm |
| Chiều dài ren | 34 mm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn bảo vệ IP67/IP69K |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















