Thông số kỹ thuật DMR-80X-112E
| Đặc Điểm | Thông Số |
| Loại mã | 1D, 2D |
| Tốc độ chụp hình | 45 fps |
| Số mã đọc tối đa | 45 mã/giây |
| Tự động lấy nét | Có |
| Vùng đọc mã | 80 x 60 mm |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Phụ kiện mua rời | Giá treo tường |
| Loại | Máy đọc mã vạch cố định |
| Mã 1D | 2 of 5, Codabar, Code 128, Code 25, Code 39, Interleaved 2 of 5, … |
| Độ phân giải nhỏ nhất mã 1D | 2 mil |
| Mã 2D | Aztec code, DataMatrix, DotCode, MaxiCode, Micro QR Code, MicroPDF, … |
| Độ phân giải nhỏ nhất mã 2D | 4 mil |
| Phần mềm công cụ | 1DMax, 2DMax, Hotbars, PowerGrid |
| Cảm biến hình ảnh | CMOS |
| Độ phân giải cảm biến | 1.6 MP |
| Kiểu ống kính | Ống kính lỏng, S-Mount |
| Kích thước ống kính | 6.2 mm |
| Đèn chiếu sáng tích hợp | LED đỏ |
| Nhắm mục tiêu | 2 đèn LED xanh lục |
| Báo trạng thái | Đèn LED xanh lục |
| Khoảng cách đọc | 50…1000 mm |
| Điện áp nguồn cấp | Nguồn ngoài, USB, PoE |
| Bao gồm pin | Không |
| Số đầu vào | 1 |
| Số đầu ra | 1 |
| Chuẩn kết nối vật lý | Ethernet, RS232, USB |
| Giao thức truyền thông | EtherNet/IP, Modbus TCP, PROFINET, RS232, RS485 |
| Giao diện phần mềm | DataMan Setup Tool |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows |
| Nhiệt độ môi trường | 0…40°C |
| Độ ẩm hoạt động | 95% |
| Khối lượng | 122 g |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 42.5 x 22.2 x 75 mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
Kích thước DMR-80X-112E

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng COGNEX. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















