Thông số kỹ thuật DMR-80QL-012U
| Thông số | Chi tiết |
| Loại mã | 1D, 2D |
| Tốc độ chụp hình | 45 fps |
| Số mã đọc tối đa | 45 mã/giây |
| Tự động lấy nét | Có |
| Vùng đọc mã | 80 x 60 mm |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Phụ kiện mua rời | Giá đỡ gắn tường |
| Mã 1D hỗ trợ | 2 of 5 (Industrial 2 OF 5), Codabar, Code 128, Code 25, Code 39, Interleave, … |
| Độ phân giải nhỏ nhất mã 1D | 2 mil |
| Mã 2D hỗ trợ | Aztec, DataMatrix, DotCode, MaxiCode, Micro QR Code, MicroPDF, … |
| Độ phân giải nhỏ nhất mã 2D | 4.0 mil |
| Phần mềm công cụ | 1DMax, Hotbars, IDQuick |
| Cảm biến hình ảnh | CMOS |
| Độ phân giải cảm biến hình ảnh | 1.6 MP |
| Kiểu Lens | Liquid, S-Mount |
| Kích thước Lens | 6.2 mm |
| Đèn chiếu sáng tích hợp | LED đỏ |
| Nhắm mục tiêu | 2 đèn LED xanh lục |
| Báo trạng thái | Đèn LED xanh lục |
| Khoảng cách đọc | 50…1000 mm |
| Nguồn cấp | Cấp nguồn qua nguồn ngoài, qua cổng USB, hoặc PoE |
| Pin bao gồm | Không |
| Số đầu vào | 1 |
| Số đầu ra | 1 |
| Kết nối vật lý | Ethernet, RS232, USB |
| Giao thức truyền thông | EtherNet/IP, Modbus TCP, PROFINET, RS232, RS485 |
| Giao diện phần mềm | DataMan Setup Tool |
| Hệ điều hành | Windows |
| Nhiệt độ môi trường | 0…40°C |
| Độ ẩm hoạt động | 95% |
| Khối lượng | 122 g |
| Kích thước tổng thể (WxHxD) | 42.5 x 22.2 x 75 mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
Kích thước DMR-80QL-012U

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng COGNEX. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















