Thông số kỹ thuật D4V-8166Z
| Thông số | Giá trị |
| Kiểu tác động | Flexible rod: Plastic rod |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | DPST (1NO+1NC) |
| Công suất tiếp điểm đầu ra | 5A tại 24VDC, 5A tại 250VAC |
| Lực tác động (tối đa) | 0.88N |
| Chiều rộng thân | 27.8mm |
| Chiều cao thân | 64mm |
| Chiều sâu thân | 25.4mm |
| Loại | Công tắc loại thẳng đứng |
| Hướng tác động | Mọi hướng trừ hướng dọc trục |
| Kiểu hiển thị | Không |
| Phương pháp kết nối | Bắt vít |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách di chuyển điểm tác động | 30mm |
| Thông số tính năng | Standard |
| Môi trường làm việc | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -20°C đến 60°C |
| Độ ẩm môi trường | Tối đa 90% |
| Khối lượng tương đối | 130…190g |
| Chiều rộng tổng thể | 27.8mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, TÜV, UL, RoHS |
Kích thước D4V-8166Z

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















