Thông số kỹ thuật D4V-8108SZ-N
| Thông số | Chi tiết |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Độ bền | Cơ khí: Ít nhất 10,000,000 lần hoạt động |
| Điện: Ít nhất 300,000 lần hoạt động (tại 5 A, 250 VAC, tải điện trở) | |
| Tốc độ hoạt động | 5 mm đến 0.5 m/s |
| Tần số hoạt động | Cơ khí: 120 lần hoạt động mỗi phút |
| Điện: 30 lần hoạt động mỗi phút | |
| Điện trở cách điện | 100 MΩ tối thiểu (tại 500 VDC) |
| Điện trở tiếp xúc | 25 mΩ tối đa (giá trị ban đầu) |
| Độ bền điện môi | Giữa các cực cùng cực tính: 1,000 VAC, 50/60 Hz trong 1 phút |
| Giữa các phần kim loại dẫn điện và đất: 1,500 VAC, 50/60 Hz trong 1 phút | |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 250 V |
| Mức độ ô nhiễm | 3 (EN 60947-5-1) |
| Thiết bị bảo vệ ngắn mạch | Cầu chì 10-A, gG hoặc gI (IEC 269) |
| Dòng ngắn mạch điều kiện | 100 A (EN 60947-5-1) |
| Dòng nhiệt hở định mức (Ith) | 5 A (EN 60947-5-1) |
| Lớp bảo vệ chống điện giật | Lớp I |
| Tần số định mức | 50/60 Hz |
| Kháng rung | Hoạt động sai: 10 đến 55 Hz, biên độ kép 1.5 mm |
| Kháng sốc | Phá hủy: 1,000 m/s² (vị trí tự do) tối thiểu |
| Hoạt động sai: 300 m/s² (vị trí giới hạn hoạt động) tối thiểu | |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | −20°C đến 60°C (không đóng băng) |
| Phạm vi độ ẩm hoạt động | Tối đa 90% |
| Trọng lượng | Khoảng 130 đến 190g |
Kích thước D4V-8108SZ-N

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















