Thông số kỹ thuật D4N-8122
| Thông số | Chi tiết |
| Kiểu tác động | Đòn tác động có bánh xe (Roller lever) |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | DPST (1NO+1NC) |
| Công suất tiếp điểm đầu ra | 10A tại 250VAC, 3A tại 250VAC |
| Lực tác động tối đa | 5N |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Phụ kiện mua rời | Không |
| Loại | Công tắc loại thẳng đứng |
| Chiều dài cần gạt | 26mm |
| Hướng tác động | Theo chiều kim đồng hồ và ngược chiều kim đồng hồ |
| Kiểu hiển thị | Không |
| Phương pháp kết nối | Bắt vít |
| Kích thước ống dẫn cáp | M20 |
| Khoảng cách di chuyển điểm tác động | 18…27° |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 40° |
| Tính năng | Hành động nhanh (Snap-action) |
| Môi trường làm việc | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -30…70°C |
| Độ ẩm môi trường | 95% max. |
| Chiều rộng thân | 56mm |
| Chiều cao thân | 56mm |
| Chiều sâu thân | 30mm |
| Chiều rộng tổng thể | 55mm |
| Chiều sâu tổng thể | 36.3mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, IEC, TÜV |
Kích thước D4N-8122

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















