Thông số kỹ thuật D4NH-1BBC
| Thông số | Chi tiết |
| Loại công tắc cửa | Điều khiển bằng bản lề |
| Chất liệu vỏ công tắc | Nhựa |
| Chất liệu đầu công tắc | Nhựa |
| Loại bộ kích hoạt | Cần tay (Arm lever) |
| Số lượng tiếp điểm NC | 2 tiếp điểm NC (Khi mở) |
| Số lượng tiếp điểm NO | 0 tiếp điểm NO (Khi đóng) |
| Đèn LED chỉ báo | Không có thông tin |
| Phương pháp kết nối | Kết nối bằng blốc đấu dây |
| Chiều dài dây | 0 m (Không có dây đi kèm) |
| Mức độ bảo vệ (IP) | IP67 (Chống bụi, chịu nước) |
| Kích thước ống dẫn | PG13.5 (Đường kính ống dẫn) |
| Số lượng ống dẫn | 1 (Một ống dẫn) |
| Hành động công tắc | Hành động chậm |
| Hình dạng | Hình hộp chữ nhật |
| Chiều dài công tắc | 82,5 mm |
| Chiều cao công tắc | 37,9 mm |
| Chiều rộng công tắc | 31 mm |
Kích thước D4NH-1BBC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















