Thông số kỹ thuật D4N-2F31
| Thông số | Chi tiết |
| Kiểu tác động | Pin plunger |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | DPST (2NC), SPST (1NO) |
| Công suất tiếp điểm đầu ra (tải điện trở) | 10A tại 250VAC, 3A tại 250VAC |
| Lực tác động (Lực tác động tối đa) | 6.5N |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Phụ kiện đi kèm | Không có |
| Phụ kiện mua rời | Không có |
| Loại | Công tắc loại thẳng đứng |
| Hướng tác động | Hướng trục (Axial) |
| Kiểu hiển thị | Không có |
| Phương pháp kết nối | Bắt vít |
| Kích thước ống dẫn cáp | G1/2 |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 2mm |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 4mm |
| Thông số tính năng | Slow-action |
| Môi trường làm việc | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -30°C đến 70°C |
| Độ ẩm môi trường | Tối đa 95% |
| Chiều rộng thân | 31mm |
| Chiều cao thân | 64mm |
| Chiều sâu thân | 31.5mm |
| Chiều rộng tổng thể | 73.5mm |
| Chiều cao tổng thể | 73.2mm |
| Chiều sâu tổng thể | 8.2mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, IEC, TÜV |
Kích thước D4N-2F31

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















