Thông số kỹ thuật D4N-4C62
| Thông số | Chi tiết |
| Kiểu tác động | Cần gạt dạng con lăn |
| Cấu hình tiếp điểm | DPST (2NC), SPST (1NO) |
| Công suất tiếp điểm | 10A ở 250VAC, 3A ở 250VAC |
| Lực tác động | 5N |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Loại | Công tắc loại thẳng đứng |
| Kiểu hiển thị | Không có |
| Phương pháp kết nối | Bắt vít |
| Kích thước ống dẫn cáp | M20 |
| Khoảng cách điểm tác động | 4mm |
| Khoảng cách vượt quá giới hạn | 5mm |
| Tính năng | Slow-action |
| Môi trường làm việc | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -30…70°C |
| Độ ẩm môi trường | 95% tối đa |
| Chiều rộng thân | 31mm |
| Chiều cao thân | 64mm |
| Chiều sâu thân | 31.5mm |
| Chiều rộng tổng thể | 73.5mm |
| Chiều cao tổng thể | 92mm |
| Chiều sâu tổng thể | 8.2mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, IEC, TÜV |
Kích thước D4N-4C62

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















