Thông số kỹ thuật D4E-1A20N
Thông Số | Chi Tiết |
| Kiểu tác động | Roller plunger |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPDT |
| Công suất tiếp điểm đầu ra | 5A at 250VAC, 5A at 30VDC |
| Lực tác động (Lực tác động tối đa) | 11.77 N |
| Chiều rộng thân | 46 mm |
| Chiều cao thân | 32.9 mm |
| Chiều sâu thân | 18 mm |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Phụ kiện mua rời | Không |
| Loại | Công tắc loại nằm ngang |
| Kiểu hiển thị | Đèn neon |
| Phương pháp kết nối | Bắt vít |
| Cách lắp đặt | Lắp xuyên lỗ, Lắp bề mặt |
| Lỗ lắp đặt | D14.5 mm |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 1.5 mm |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 3 mm |
| Thông số tính năng | Snap-action |
| Môi trường làm việc | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -10…80°C |
| Độ ẩm môi trường | 95% max. |
| Khối lượng tương đối | 86 g |
| Chiều rộng tổng thể | 57 mm |
| Chiều cao tổng thể | 59.8 mm |
| Chiều sâu tổng thể | 18 mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CSA, TÜV, UL, CCC, CE |
Kích thước D4E-1A20N

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















