Thông số kỹ thuật D4E-1D00N
| Thông số | Giá trị |
| Kiểu tác động | Roller plunger |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPDT (Single Pole Double Throw) |
| Công suất tiếp điểm đầu ra | 1A tại 125VAC, 1A tại 30VDC |
| Lực tác động (Tối đa) | 11.77N |
| Chiều rộng thân | 46mm |
| Chiều cao thân | 32.9mm |
| Chiều sâu thân | 18mm |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Loại | Công tắc loại nằm ngang |
| Kiểu hiển thị | Đèn neon |
| Phương pháp kết nối | Giắc cắm |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 1.5mm |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 3mm |
| Thông số tính năng | Snap-action |
| Môi trường làm việc | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -10°C…80°C |
| Độ ẩm môi trường | Tối đa 95% |
| Chiều rộng tổng thể | 60mm |
| Chiều cao tổng thể | 69.7mm |
| Chiều sâu tổng thể | 18mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CSA, TÜV, UL, CCC, CE |
Kích thước D4E-1D00N

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















