Thông số kỹ thuật D4A-3307-VN
| Thông số | Chi tiết |
| Kiểu tác động | Side plunger: Vertical roller |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPDT (Single Pole Double Throw) |
| Công suất tiếp điểm đầu ra (tải điện trở) | 10A at 250VAC, 6A at 30VDC |
| Lực tác động (Lực tác động tối đa) | 19.61N |
| Chiều rộng thân | 42mm |
| Chiều cao thân | 75.5mm |
| Chiều sâu thân | 44mm |
| Loại | Công tắc loại thẳng đứng |
| Kiểu hiển thị | Không có |
| Phương pháp kết nối | Đèn neon |
| Kích thước ống dẫn cáp | G1/2 |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 2.4mm |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 5.1mm |
| Thông số tính năng | Snap-action |
| Môi trường làm việc | Chống nước, Chống hóa chất |
| Nhiệt độ môi trường | -40…100°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…95% |
| Chiều rộng tổng thể | 42mm |
| Chiều cao tổng thể | 101.6mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67, NEMA 1,NEMA 2, NEMA 3, NEMA 4X, NEMA 5, … |
| Tiêu chuẩn | CCC, CSA, UL |
Kích thước D4A-3307-VN

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















