Thông số kỹ thuật D4A-3302N
| Thông số | Giá trị |
| Kiểu tác động | Actuator sold separately |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPDT (Single Pole Double Throw) |
| Công suất tiếp điểm đầu ra | 10A tại 250VAC, 6A tại 30VDC |
| Lực tác động (tối đa) | 0.39N |
| Chiều rộng thân | 42mm |
| Chiều cao thân | 75.5mm |
| Chiều sâu thân | 44mm |
| Loại | Công tắc loại thẳng đứng |
| Kiểu hiển thị | Đèn neon |
| Phương pháp kết nối | Bắt vít |
| Kích thước ống dẫn cáp | G1/2 |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách di chuyển điểm tác động | 7° |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 75° |
| Thông số tính năng | Standard, Snap-action |
| Môi trường làm việc | Chống nước, Chống hóa chất |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C đến 100°C |
| Độ ẩm môi trường | 35% đến 95% |
| Chiều rộng tổng thể | 42mm |
| Chiều cao tổng thể | 104.5mm |
| Chiều sâu tổng thể | 62.5mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67, NEMA 1, NEMA 2, NEMA 3, NEMA 4X, NEMA 5, NEMA… |
| Tiêu chuẩn | CCC, CSA, UL |
Kích thước D4A-3302N

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















