Thông số kỹ thuật D4A-3116N
| Thông số | Chi tiết |
| Kiểu tác động | Cần linh hoạt: Lò xo cuộn (Coil spring) |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPDT (Một cực, hai tiếp điểm) |
| Công suất tiếp điểm đầu ra (tải điện trở) | 10A tại 250VAC, 6A tại 30VDC |
| Lực tác động (Tối đa) | 1.47N |
| Chiều rộng thân | 42mm |
| Chiều cao thân | 75.5mm |
| Chiều sâu thân | 44mm |
| Loại công tắc | Công tắc dạng thẳng đứng |
| Hướng tác động | Tất cả các hướng trừ hướng trục |
| Kiểu hiển thị | Không có hiển thị |
| Phương pháp kết nối | Bắt vít |
| Kích thước ống dẫn cáp | G1/2 |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 15° |
| Thông số tính năng | Snap-action |
| Môi trường làm việc | Chống nước, chống hóa chất |
| Nhiệt độ môi trường | -40…100°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…95% |
| Chiều rộng tổng thể | 42mm |
| Chiều cao tổng thể | 220.5mm |
| Chiều sâu tổng thể | 44mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67, NEMA 1, NEMA 2, NEMA 3, NEMA 4X, NEMA 5, NEMA 6 |
| Tiêu chuẩn | CCC, CSA, UL |
Kích thước D4A-3116N

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















