Thông số kỹ thuật BJ15M-TDT-C-P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Phương pháp phát hiện | Thu-phát riêng |
| Khoảng cách phát hiện | 15m |
| Loại đầu ra | PNP |
| Chế độ hoạt động | Dark ON, Light ON |
| Phụ kiện đi kèm | Tua vít điều chỉnh, Gá đỡ, Bu lông, Đai ốc |
| Phụ kiện mua rời | Cáp kết nối: CID408-2, Cáp kết nối: CID408-5, Cáp kết nối: CLD408-2, C áp kết nối: CLD408-5 áp kết nối: CLD408-5 |
| Loại | Cảm biến quang tiêu chuẩn (tích hợp bộ khuếch đại) |
| Hình dáng | Hình chữ nhật |
| Đối tượng phát hiện | Vật mờ, đục |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | D12mm |
| Nguồn sáng | Hồng ngoại |
| Cài đặt độ nhạy | Có thể điều chỉnh |
| Thời gian đáp ứng | 1ms |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch đầu ra |
| Chức năng | Có thể lựa chọn Light-ON/Dark-ON |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp gá, Lắp bề mặt |
| Phương pháp kết nối | Giắc cắm |
| Môi trường ánh sáng | Đèn sợi đốt: tối đa 3.000 lx, Ánh sáng mặt trời: tối đa 11.000 lx. |
| Môi trường hoạt động | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -25…55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Khối lượng tương đối | 20g |
| Chiều rộng tổng thể | 10.6mm |
| Chiều sâu tổng thể | 20mm |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CE |
Kích thước BJ15M-TDT-C-P

Sơ đồ đấu nối BJ15M-TDT-C-P

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















