Thông số kỹ thuật BMS2M-MDT
| Loại phát hiện | Loại phản xạ gương |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 2m(MS-2) |
| Khoảng cách phát hiện | Vật liệu đục min. Ø60mm |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại (940nm) |
| Thời gian đáp ứng | Max. 1ms |
| Nguồn cấp | 12-24VDC |
| Dòng tiêu thụ | Max. 45mA |
| Điều chỉnh độ nhạy | Bộ điều chỉnh độ nhạy |
| Chế độ hoạt động | Light ON/Dark ON(cài đặt bằng dây điều khiển) |
| Ngõ ra điều khiển | NPN mạch thu hở |
| Loại kết nối | Loại cáp(Ø5, 2m) |
| Môi trường_Ánh sáng xung quanh | Ánh sáng mặt trời: Max. 11,000lx, Đèn huỳnh quang: Max. 3,000lx (ánh sáng nhận) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 60℃, bảo quản: -25 đến 70℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Chất liệu | Vỏ: Acrylonitrile butadiene styrene, phần phát hiện: Acrylic, giá đỡ: Steel plate cold commercial, bu-lông Steel chromium molybdenum, đai ốc: Steel chromium molybdenum |
| Phụ kiện_Riêng lẻ | Gương phản xạ(MS-2), Driver điều chỉnh |
| Phụ kiện_Thông dụng | Giá đỡ cố định, Bu-lông, Đai ốc |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 110g |
Kích thước BMS2M-MDT

Sơ đồ đấu nối BMS2M-MDT

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















