Thông số kỹ thuật BEN500-DDT
| Đặc tính | Đặc tả |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 500 mm |
| Nguồn cấp | 10 đến 30 VDC |
| Phương pháp cảm biến | Khuếch tán phản xạ trực tiếp |
| Đầu ra | NPN cực thu mở |
| Thời gian đáp ứng | 1 ms |
| Chỉ báo hoạt động | LED màu đỏ |
| Chất liệu vỏ | Nhựa PBT |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Cáp kết nối | Cáp 2 m |
| Điều chỉnh độ nhạy | Bộ chỉnh nồi vặn |
| Ánh sáng | Ánh sáng đỏ nhìn thấy được |
| Đối tượng phát hiện tiêu chuẩn | Vật mờ 100 mm x 100 mm |
| Vật liệu vỏ | PBT |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 đến +55°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35 đến 85% RH |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















