Thông số kỹ thuật AZC11013HK01
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | AZC11013HK01 |
| Loại công tắc | Công tắc ổ cắm đơn 3 chấu |
| Dòng điện định mức | 16A |
| Điện áp định mức | 250V AC |
| Số cực | 2P+E |
| Chất liệu | Nhựa Urea Resin chống cháy |
| Màu sắc | Trắng |
| Tiêu chuẩn | IEC 60669-1 |
| Kiểu lắp đặt | Âm tường |
| Kích thước (RxCxS) | 70mm x 120mm x 43mm (Tham khảo) |
| Dây dẫn phù hợp | 1.5 – 4 mm² |
| Nhiệt độ hoạt động | -5°C đến 40°C |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Lực vặn vít tối đa | 0.8 Nm |
| Tuổi thọ (Số lần đóng/ngắt) | 40,000 |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















