Thông số kỹ thuật SC-HG1-USB
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | SC-HG1-USB |
| Mã số sản phẩm | SC-HG1-USB |
| Tuân thủ quy định | Chỉ thị EMC (Lưu ý), Chỉ thị RoHS (Lưu ý): Áp dụng cho các sản phẩm được xuất xưởng từ tháng 10 năm 2019 trở đi. |
| Mức độ ô nhiễm | 2 |
| Độ cao hoạt động | 2.000 m 6561.680 ft trở xuống (Lưu ý): Không sử dụng hoặc lưu trữ trong môi trường có áp suất không khí cao hơn áp suất khí quyển ở độ cao 0 m. |
| Khả năng chống chịu môi trường: Bảo vệ | IP40 (IEC) |
| Độ bền môi trường: Nhiệt độ môi trường | -10 đến +45 ℃ +14 đến +113 ℉ (Không được ngưng tụ sương hoặc đóng băng), Bảo quản: -20 đến +60 ℃ -4 đến +140 ℉ |
| Khả năng chịu đựng môi trường: Độ ẩm môi trường | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Khả năng chịu đựng môi trường: Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Độ bền môi trường: Độ bền cách điện | 20 MΩ trở lên, với megmeter 250 V DC |
| Khả năng chống chịu môi trường: Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 150 Hz, 0,75 mm 0,030 ở biên độ kép (10 đến 58 Hz), Gia tốc tối đa 49 m/s 2 (58 đến 150 Hz) theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Khả năng chống chịu môi trường: Khả năng chống sốc | Gia tốc 98 m/s2 ( khoảng 10 G) theo các hướng X, Y và Z năm lần mỗi hướng |
| Vật liệu | Vỏ bọc: Polycarbonate |
| Khối lượng tịnh | Trọng lượng tịnh: khoảng 35 g, Trọng lượng tổng: khoảng 95 g |
| Số lượng bộ điều khiển có thể kết nối tối đa | Tối đa 15 bộ điều khiển (một bộ điều khiển chính, 14 bộ điều khiển phụ) cho mỗi đơn vị SC‑HG1‑USB |
| Cung cấp hiệu điện thế | 24 V DC ±10 %, Độ gợn sóng (PP) 10 % trở xuống (Trong phạm vi điện áp cung cấp điện được chỉ định) (Lưu ý): Nguồn điện được cung cấp từ bộ điều khiển/thiết bị chính được kết nối. |
| Mức tiêu thụ hiện tại | 50 mA hoặc ít hơn |
| Bộ điều khiển tương thích | HG-TC□ |
| Phương pháp giao tiếp | USB 2.0 Tốc độ đầy đủ (Lưu ý): Tùy thuộc vào môi trường PC. |
| Giao thức truyền thông | Giao thức chuyên dụng của chúng tôi |
| cổng USB | Cáp USB Mini-B (1 cổng) Cáp USB 2.0 (Mini-B) để kết nối với PC không được cung cấp kèm theo sản phẩm. Vui lòng mua cáp USB 2.0 (Mini-B). |
Kích thước SC-HG1-USB

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















