Thông số kỹ thuật XGT-DMMA
| Hạng mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường | 0 ~ 55 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -25 ~ +70 °C |
| Độ ẩm môi trường | 5 ~ 95% RH (Không ngưng tụ) |
| Độ ẩm lưu trữ | 5 ~ 95% RH (Không ngưng tụ) |
| Khả năng chống rung | 9.8m/s² (1G), biên độ 3.5mm |
| Khả năng chống va đập | Gia tốc đỉnh: 147 m/s² (15G) |
| Khả năng chống nhiễu | ±1,500 V (Dạng sóng vuông, nhiễu xung) |
| Môi trường | Không có khí ăn mòn và bụi bẩn |
| Độ cao | Tối đa 2,000m |
| Mức độ ô nhiễm | 2 hoặc ít hơn |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng không khí |
Kích thước XGT-DMMA

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng LS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















