Thông số kỹ thuật XGB-M12A
| Thông số | Chi tiết |
| Số khe cắm module I/O | 12 |
| Khả năng kết nối đến Base khác | Yes |
| Category | Đế PLC |
| Tính năng | Đế cắm chính XGB-M12A cho 12 mô-đun |
| Phương pháp đấu nối | Đầu nối |
| Nhiệt độ hoạt động môi trường | 0…55°C |
| Độ ẩm hoạt động môi trường | 5…95% |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Khối lượng tương đối | 540g |
| Chiều rộng tổng thể | 426mm |
| Chiều cao tổng thể | 98mm |
| Chiều sâu tổng thể | 19mm |
Kích thước XGB-M12A

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng LS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















