Thông số kỹ thuật WYPA1070T110
| Thông số | Giá trị |
| Tiêu chuẩn | CE |
| Kích thước (Dài) | 91.5 mm |
| Kích thước (Rộng) | 90 mm |
| Kích thước (Sâu) | 20 mm |
| Loại | Loại thông thường (General type) |
| Dòng điện định mức | 70kA |
| Điện áp định mức | 110VAC |
| Loại đầu nối | Loại đầu nối cổng |
| Pha | Một pha |
| Số cực | 1 cực |
| Khối lượng | 0.07 kg |
Kích thước WYPA1070T110

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng WOONYOUNG. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















