Thông số kỹ thuật WY22-200AF
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | WY22-200AF |
| Hãng sản xuất | WOONYOUNG |
| Loại | Biến áp cách ly |
| Công suất định mức | 200VA |
| Điện áp vào (Primary) | 220VAC ± 10% |
| Tần số vào | 50/60 Hz |
| Điện áp ra (Secondary) | 24VAC |
| Dòng điện ra (Secondary) | 8.33A |
| Cấp cách điện | Class B |
| Điện trở cách điện | ≥ 100 MΩ (DC 500V) |
| Độ bền điện áp | AC 2000V / 1 phút (giữa cuộn dây sơ cấp và thứ cấp) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C ~ +60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 20% ~ 95% RH |
| Kiểu đấu nối | Kiểu Domino |
| Vật liệu lõi | Tôn silic |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | Tham khảo bản vẽ kỹ thuật |
| Trọng lượng | Tham khảo bản vẽ kỹ thuật |
| Tiêu chuẩn | IEC 61558-2-4 |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng WOONYOUNG. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















