Thông số kỹ thuật WLCL-2-N
| Thông số | Chi tiết |
| Kiểu tác động | Adjustable rod lever |
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | DPST (1NO + 1NC) |
| Lực tác động tối đa | 2.84 N |
| Chiều rộng thân | 40 mm |
| Chiều cao thân | 68.7 mm |
| Chiều sâu thân | 42 mm |
| Phụ kiện đi kèm | No |
| Loại | Công tắc loại nằm ngang |
| Chiều dài cần gạt | 25…140 mm |
| Hướng tác động | Clockwise, Counter-clockwise |
| Phương pháp kết nối | Bắt vít |
| Vật liệu thân vỏ | Diecast aluminum |
| Kích thước ống dẫn cáp | G1/2 |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Khoảng cách di chuyển của điểm tác động | 20° |
| Khoảng cách khi vượt quá giới hạn | 70° |
| Môi trường làm việc | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -10…80°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…95% |
| Khối lượng tương đối | 275 g |
| Chiều rộng tổng thể | 40 mm |
| Chiều cao tổng thể | 219.7 mm |
| Chiều sâu tổng thể | 55 mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CCC, CSA, UL, CE, TÜV |
Kích thước WLCL-2-N

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















